![](http://msdept.crma.ac.th/wp-content/uploads/2019/12/banner-2.png)
ภาพกิจกรรม / กิจกรรมจิตอาสา รร.วัดโยธีราษฏร์ศรัทธาธรรม ต.พรหมณี อ.เมือง จว.นครนายก
เมื่อวันที่ 21 ก.พ.63 เวลา 0900-1200 พล.ต.ประมวล จันทร์ศรี พร้อมด้วยกำลังพล สวท.รร.จปร. ได้ร่วมกันทำกิจกรรมจิตอาสา ปรังปรุงซ่อมแซมอาคารทางเกษตร ทำความสะอาดและปรับภูมิทัศน์ ณ รร.วัดโยธีราษฏร์ศรัทธาธรรม ต.พรหมณี อ.เมือง จว.นครนายก โดยมี พล.ท.ณัฐวุฒิ ชุณหะนันทน์ ผบ.รร.จปร. ตรวจเยี่ยมการทำกิจกรรมในครั้งนี้