![](http://msdept.crma.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/ภาพ-สวท.2.jpg)
ภาพกิจกรรม / 16 ตุลาคม 2566 พลตรี กรีฑา ศรีลัด ผอ.สวท.รร.จปร. ร่วมคณะผบ.รร.จปร. ในการตรวจเยี่ยมการฝึกภาคสนามของ นนร.ชั้นปีที่ 5 รุ่นที่ 71 ณ ศูนย์การทหารราบ จ.ประจวบคีรีขันธ์
ภาพกิจกรรม / 16 ตุลาคม 2566 พลตรี กรีฑา ศรีลัด ผอ.สวท.รร.จปร. ร่วมคณะผบ.รร.จปร. ในการตรวจเยี่ยมการฝึกภาคสนามของ นนร.ชั้นปีที่ 5 รุ่นที่ 71 ณ ศูนย์การทหารราบ จ.ประจวบคีรีขันธ์